



HAKIKI USOMAJI WA MITA YAKO KABLA HUJAPOKEA UJUMBE WA ANKARA

DAWASA inawakumbusha Wateja wake kuwa ni muhimu kuhakiki usomaji wa mita za maji kabla ya kupokea ujumbe wa ankara ya malipo.

Mamlaka inashauri kila mteja;

- ☑ Kuhakiki **usahihi** wa unit za Maji uliopo katika mita yako.
- ☑ Kuhakikisha **usomaji** unalingana na ujumbe wa ankara utakayopokea.
- ☑ Kuwasiliana na **DAWASA** endapo utabaini changamoto katika usomaji

Kwa msaada zaidi, wasiliana nasi kupitia:
0800 110 064 (Bila Malipo) na ujumbe mfupi **0735 202121** (Whatsapp tu)

